Wizara ya Katiba na Sheria
MFUMO WA TAIFA WA HUDUMA ZA KISHERIA
NaLIS - Haki kwa Wote
Nyumbani
Mwanzo
Omba
Fuatilia
Jisajili
Tafuta Mtoa Huduma
Makala
SW
EN
Ingia
SW
EN
Nyumbani
Mwanzo
Omba
Fuatilia
Jisajili
Tafuta Mtoa Huduma
Makala
Ingia
Nyumbani
›
Mwongozo wa Mtumiaji
Mwongozo wa Mtumiaji
Miongozo ya hatua kwa hatua ya kutumia mfumo wa Mocla
Miongozo 9 inapatikana
Orodha
Gridi
Mwongozo wa Usajili wa LAP
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa Uhuishaji wa Taarifa LAP
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa Msaada wa Kisheria
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa kuwasilisha malalamiko(complaint)
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa Kuongezewa Muda
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa Huduma za Msaada Mawakili wa Serikali
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa usajili wa watumishi wa wizara
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa usajili wa msaidizi wa sheria
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua
Mwongozo wa usajili wa adr
Kiswahili
PDF
Tazama
Pakua